Media Converter Gigabit 1 sợi/2 sợi quang BTON BT-950GS series

Giá:

Media Converter Gigabit 1 sợi/2 sợi quang BTON BT-950GS series, bao gồm  BT-950GS-20 (Singlemode, Dual Core, 20km), BTON BT-950GS-20 A/B (Singlemode WDM 1310nm/1550nm, Single core, 20km) và BT-950GS-2 là bộ chuyển đổi giao diện Ethernet Gigabit RJ45 10/100/1000Mbps sang giao diện quang SC 1000BaseX. Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950GS series là giải pháp kết nối giá rẻ để mở rộng mạng Quang-Lan và truyền tín hiệu từ các Camera IP, Wifi AP, điện thoại VoIP từ khoảng cách xa về trung tâm qua cáp sợi quang dễ dàng và tiện lợi. Được thiết kế với 3 phiên bản, Converter quang BT-950GS series cung cấp cho người dùng tùy chọn phù hợp với hạ tầng truyền dẫn bao gồm:

  • Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi BT-950GS-20, 2 cổng thu phát quang độc lập nhau, bước sóng Single-mode 1310nm, khoảng cách kết nối 20km.
  • Converter quang 1 sợi BT-950GS-20 A/B sử dụng công nghệ ghép bước sóng WDM cho phép 2 bước sóng Singlemode 1310nm/1550nm hoạt động đồng thời trên 1 sợi cáp quang, và thường hoạt động theo từng cặp Converter quang A-B.
  • Converter quang Multi-mode BT-950GS-2, khoảng cách kết nối 2km, sử dụng 2 sợi quang.

Tính năng chính Media Converter Gigabit 1 sợi/2 sợi quang:

  • Chuyển đổi quang điện tốc độ Gigabit 10 / 100 / 1000 Base-T và 1000 Base-X.
  • Tích hợp sẵn bộ thu/phát quang Single-Mode 1310nm (BT-950GS-20) hoặc ghép bước sóng WDM 1310nm/1550nm (BT-950GS-20 A/B), hoặc phiên bản Multimode, khoảng cách kết nối 2km, sử dụng 2 sợi quang (BT-950GS-2).
  • Khoảng cách kết nối qua cáp sợi quang tối đa 20km.
  • Vỏ bảo vệ bằng kim loại, có chống sốc điện.
  • Hỗ trợ Plug and Play.
  • Nguồn điện: 5VDC, kèm Adapter nguồn 100~240VAC.
Hotline: 088.601.9955 MUA NGAY